Discuz! Board

ลืมรหัสผ่าน
 สมัครสมาชิก
ค้นหา
แท็กยอดนิยม: กิจกรรม เพื่อน discuz
ดู: 799|ตอบกลับ: 4

ทรงผมใหม่ของ ลีฮยอนวู ใน To the Beautiful You

[คัดลอกลิงก์]

1152

34

ติดตาม

1802

เครดิต

ซุปเปอร์วีไอพี

Rank: 8Rank: 8

โพสต์เมื่อ 2012-9-11 11:14:42 |ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย panitkanjanapat เมื่อ 2012-9-11 11:16

ทรงผมใหม่ของ ลีฮยอนวู ใน To the Beautiful You

ในตอนที่เก้าของละครซีรีส์ซึ่งจะออกอากาศในวันที่ 12 กันยายน ตัวละครชาอึนกอล ( ลีฮยอนวู) ได้ตัดผมของเขาตัดสั้นลง

เหตุที่ชาอึนกอลได้เปลี่ยนแปลงทรงผมของเขานั้น เป็นเพราะ กูแจฮี (ซอลลี่) ที่ได้เคยหยิบรูปภาพทรงผมในแบบที่เธอชอบให้เขาดู

หรืออาจจะเพื่อสร้างความประทับใจให้แก่คูแจฮี และเขาจะต้องเผชิญหน้ากับ คิมวูบิน ซึ่งรับบทเป็น จอห์นคิม ที่เป็นคู่แข่งที่น่ากลัว และจะเป็นคนที่ดึงดูดความสนใจของ คูแจฮี ในสัปดาห์นี้

ลีฮยอนวู จะเปิดเผยในเสน่ห์แบบชายหนุ่มด้วยผมทรงใหม่ของเขา ซึ่งในวันที่ 4 กันยายน เขาได้ไปที่ร้านทำผมหลังจากจบตารางการถ่ายทำซีรีส์ และได้เปลี่ยนทรงผม ตามรายงานเขารู้สึกตื่นเต้นและเศร้านิด ๆ ที่จะต้องตัดผมของเขาให้สั้นลง

วันที่ 5 กันยายน เมืือเขาได้ปรากฎตัวในกองถ่าย หลาย ๆ คนต่างตอบรับในทางบวกกับผมที่สั้นลงของลีฮยอนวู ซอลลี่ได้หัวเราะพร้ิอมกับพูดว่า "ชาอึนกอลไปไหนแล้ว ?" พวกเขาประหลาดใจในทรงผมทรงใหม่ของลีฮยอนวู ส่วนมินโฮกล่าวว่า "ผมว่าคุณดูดีมาก"

ลีฮยอนวูได้กล่าวว่า "เพราะผมทรงเห็ดเป็นเหมือนเครื่องหมายการค้าของชาอึนกอล ผมรู้สึกเศร้านิดหน่อย แต่ผมก็ตื่นเต้นที่จะได้แสดงให้เห็นในลักษณะที่แตกต่างจากชาอึนกอลคนเดิม โปรดรอติดตามในตอนต่อไปของละคร "

ตัวแทนบริษัทผู้ผลิตกล่าวว่า "ผมทรงใหม่ลีฮยอนวูนเป็นการเปลี่ยนทัศนคติของชาอึนกอลที่มีต่อแจฮี กรุณารอชมว่า ชาอึนกอลจะแสดงออกถึงความรักของเขาที่มีต่อคูแจฮีได้อย่างไรบ้าง"

ในตอนที่แปดของละคร ที่ได้ออกอากาศในวันที่ 6 กันยายน ชาอึนกอลได้พยายามที่จะพูดอะไรบางอย่างกับคูแจฮี ราวกับว่าตัวเขากำลังจะสารภาพรักว่า "ผมมีอะไรจะบอกคุณ." ผู้ชมอยากรู้อยากเห็นว่า ชาอึนกอลจะสามารถสารภาพความรู้สึกที่แท้จริงออกไปได้หรือไม่

ตอนที่ 9 จะออกอากาศวันที่ 12 กันยายนเวลา 9:55 น. (เกาหลี)

Source : TV Daily/http://en.korea.com/

0

0

ติดตาม

11

เครดิต

ไอดอล

Rank: 3Rank: 3

โพสต์เมื่อ 2012-9-11 12:43:48 |ดูโพสต์ทั้งหมด
เปลี่ยนทรงผมแล้วน่ารักขึ้นมากเลย  ยังไงก็ตามดูตลอดครับ  ซอลลี่น่ารักมากๆ  :loveliness:

0

0

ติดตาม

10

เครดิต

ไอดอล

โพสต์เมื่อ 2012-9-11 13:29:34 |ดูโพสต์ทั้งหมด
อร๊ายยยยยยยย น่ารักเกินไปแล้วนะ ทรงเก่าก้อยังน่ารัก

77

50

ติดตาม

1341

เครดิต

ซุปเปอร์วีไอพี

Rank: 8Rank: 8

โพสต์เมื่อ 2012-9-11 14:04:11 |ดูโพสต์ทั้งหมด
กรี๊ดค่า
จากเด็กหนุ่มน่ารักกลายเป็น หนุ่มหล่อซะแล้ว
น้องฮยอนอูหล่อมากค่า
:loveliness:

0

3

ติดตาม

13

เครดิต

ไอดอล

โพสต์เมื่อ 2012-9-11 17:31:13 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ชอบ ชอบ ชอบมากอ่ะ ^^
ดูตั้งแต่แรกก็ชอบน้องคนนี้แล้ว 555 (น่าสงสารมินโฮมั๊ยเนี่ย???)
แสดงน่ารักมาก ยิ่งตัดผมใหม่ทรงนี้ เท่ห์ขึ้นอีกอ่ะ อิอิ

จะรอ...และขอบคุณสำหรับแปลนะค๊ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | สมัครสมาชิก

Tamfeels.com

GMT+7, 2014-7-25 02:18 , Processed in 0.030523 second(s), 13 queries , Xcache On.