Discuz! Board

ลืมรหัสผ่าน
 สมัครสมาชิก
ค้นหา
แท็กยอดนิยม: กิจกรรม เพื่อน discuz
ดู: 13417|ตอบกลับ: 1153

Running Man EP.161 [Tamfeels]

[คัดลอกลิงก์]

136

76

ติดตาม

6861

เครดิต

SubsMaker

นู๋รุ้งพี่สาวของพชอ.

Rank: 5Rank: 5

โพสต์เมื่อ 2013-9-24 14:45:09 |ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย doraerung เมื่อ 2013-10-4 16:00

Running Man EP.161 [Tamfeels]

รายการ : รันนิ่งแมน
แขกรับเชิญ : ชินฮวา
วันออกอากาศ : 130901

1.จัดทำขึ้นเพื่อสร้างความบรรเทิงภายในที่พักอาศัยเท่านั้น แจกฟรี ห้ามซื้อ-ขาย หรือนำไปใช้ในเชิงพาณิชย์
2.ห้ามมิให้เผยแพร่ ส่งลิ้งค์โหลด ฮอตลิ้ง ขโมยลิ้ง ส่งลิ้งต่อ โดยไม่ได้รับอนุญาตจากเจ้าของกระทู้ หรือเจ้าของไฟล์นะคะ
3.ห้ามนำไฟล์ที่ติดโลโก้เว็บไซต์ tamfeels เผยแพร่ผ่านทางวีดีโอออนไลน์ หากอยากชมผ่านทางออนไลน์กรุณาเข้าไปชมได้ที่ห้องนี้ค่ะ
4.การขอบคุณอย่างจริงใจ งดก็อปปี้ข้อความส่วนใดส่วนหนึ่งของผู้อื่นหรือเครดิตผู้จัดทำมาแปะ เป็นมารยาทที่พึงกระทำในการดาวน์โหลดไฟล์ทุกไฟล์บนโลกออนไลน์นะคะ
5.เพื่อเป็นกำลังใจให้มีผลงานดีๆออกมาให้ชมกัน งดทวงตอนต่อไปของไฟล์ หากรอนานหรือรับชมไปแล้วเก็บทดไว้ในใจนะคะไม่ต้องพิมพ์บอกออกมา
6.เพื่อเพื่อนๆที่มาทีหลังได้มีลิ้งค์โหลดกันได้อีกนานๆ แถมยังช่วยอัพเกรดระดับสมาชิกของตัวเอง กรุณาช่วยกันรีอัพไฟล์ กันเถอะนะ
คะ[ขั้นตอนการรีอัพไฟล์][รายชื่อโฮทส์ฝากไฟล์]

ใครรอรันนิ่งแมนจากตามฟิลส์บ้าง ยกมือหน่อยเร้วววว กลับมาครั้งนี้ไม่ได้เป็นการcomebackอย่างเป็นทางการนะคะ ที่ทำเพราะโอปปาล้วนๆเลยค่ะ >,< แม้ว่าจะมากันแค่ 5 คน แต่ความบ้า รั่ว เกรียน ยังมาเต็มค่ะ รันนิ่งแมนอย่ายอมแพ้นะ สู้ๆ ... หลังจากฝังเสร็จแล้ว กดๆดู มีหลุดเยอะเหมือนกัน ขอโทดจริงๆ ให้อภัยกันนะ นะนะ (ทำเสร็จเม้าท์แทบพังเลยทีเดียว 555) ดูจบแล้ว กลับมาคอมเม้นท์ ติ ชม กันได้นะคะ หรือจะ PM หาก็ได้ค่ะ ยินดีค่ะ

Special Thanks : นู๋รุ้งขอบคุณ พี่กิ๊กกับพี่ส้มแป้นจริงๆค่ะ สำหรับทริค และเทคนิคลับเฉพาะ รวมถึงตรวจการบ้านให้ด้วย
ไฟล์นี้ได้ทีมซับน้องใหม่มารุมทึ้งช่วยกันเต็มที่เลยค่ะ ทั้ง น้องเฟียต(mandog) น้องเก่ง(letgotop) พี่เดียร์(ohmydear) น้องนุ้ย(booobooo) ยินดีมากๆค่ะ รวมถึง นุกกี้ ทิปปี้ พี่เมต ยุ้ยจัง ด้วยจ้ะ
ขอบคุณพี่ฮา กับพี่ปิ้นด้วยนะคะ

ขอขอบคุณรายการซับไทย
Running Man Ep.161 - SHINHWA
VDO Raw : SBS
Trans : mandog, ha_honey, letgotop, ohmydear@tamfeels
Timimg : ADORKTOP, doraerung, Met Nut, ha_honey,
booobooo, Baro13@tamfeels และ พี่ปิ๊น
Copy sub : Smile_Eeyore, doraerung@tamfeels
Edit / Encode / Upload : doraerung@tamfeels
Edit / QC : Benjawan@tamfeels

ผู้เข้าชมเนื้อหาถูกซ่อนไว้ คุณจะต้องแสดงความคิดเห็นก่อนจึงจะสามารถมองเห็นเนื้อหาส่วนที่ถูกซ่อนนี้ได้

*** ส่งต่อความฟิน ด้วยการช่วยกันรีอัพนะคะ ^^ ***

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้องลงชื่อเข้าใช้ก่อน หลังจากนั้นจะสามารถดูและดาวน์โหลดไฟล์แนบได้ หากยังไม่มีบัญชีสมาชิก กรุณาสมัครสมาชิก

0

0

ติดตาม

12

เครดิต

ไอดอล

Rank: 3Rank: 3

โพสต์เมื่อ 2013-9-24 15:14:55 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณมากๆนะคะ  ชอบรันนิ่งแมนมากกกกก
ดีใจที่ได้ดูค่ะ

25

2

ติดตาม

514

เครดิต

วีไอพี

Rank: 6Rank: 6

โพสต์เมื่อ 2013-9-24 15:20:16 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอยกมือด้วยคนค่ะ  คิดถึงรันนิ่งแมนจากบ้านนี้มากเลยค่ะ^^
ได้ดูพรีวิวน่าดูมากๆเลย ชินฮวามาเจอรันนิ่งแมนต้องฮาระเบิดแน่ๆ
ขอบคุณสำหรับไฟล์ซับไทยคุณภาพดีๆนะคะ

4

0

ติดตาม

341

เครดิต

ซุปเปอร์ไอดอล

Rank: 4

โพสต์เมื่อ 2013-9-24 15:20:32 |ดูโพสต์ทั้งหมด
รอตอนนี้มานาน พอสมควรแล้วนะครับ ขอบคุณมากๆครับ RMตัวจริง

0

0

ติดตาม

10

เครดิต

ไอดอล

โพสต์เมื่อ 2013-9-24 15:25:02 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ว้าวๆๆๆๆ ห้ามพลาดเลยตอนนี้ ชอบมากมาก ขอบคุณทีมซับมากมากนะคะ

0

0

ติดตาม

12

เครดิต

ไอดอล

โพสต์เมื่อ 2013-9-24 15:25:59 |ดูโพสต์ทั้งหมด
โอ้ ขอบคุณคับ                                                                                                                              

0

17

ติดตาม

1054

เครดิต

ซุปเปอร์วีไอพี

Rank: 8Rank: 8

โพสต์เมื่อ 2013-9-24 15:28:51 |ดูโพสต์ทั้งหมด
นั่งรอด้วยคนค่ะ ขอบคุณซับไทยดี ๆ นะคะ

0

0

ติดตาม

1

เครดิต

เดบิ้วต์

Rank: 2

โพสต์เมื่อ 2013-9-24 15:29:38 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณมากนะคับ มาไวจิงๆ ขอบคุณสำหรับซัปดีดีนะคับ

1

1

ติดตาม

38

เครดิต

ไอดอล

โพสต์เมื่อ 2013-9-24 15:31:19 |ดูโพสต์ทั้งหมด
คิดถึงซับรันนิ่งแมนจากบ้านนี้มากกกกกกกกกก
ที่จริงRMตอน161มีซับจากหลายบ้านมากๆ ดูแล้วก็หลายรอบ
แต่พอรู้ว่าบ้านนี้ทำด้วย ดีใจมาก ไม่มีพลาดแน่นอน
เป็นกำลังใจในการทำซับดีๆ แบบมีคุณภาพต่อไปนะคะ ขอบคุณมากค่ะ

0

0

ติดตาม

42

เครดิต

ไอดอล

โพสต์เมื่อ 2013-9-24 15:31:21 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณมากครับ   ที่ทำซับดีๆๆมาให้ชมครับ  
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | สมัครสมาชิก

Tamfeels.com

GMT+7, 2014-7-25 10:42 , Processed in 0.063020 second(s), 15 queries , Xcache On.